Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1

Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1

Bài gửi  by AnhDauSai Sun Aug 31, 2014 11:31 am

Hiện nay việc tăng like facebook,tăng like fanpage khá dễ dàng.Số lượng like facebook đánh giá sự uy tín và chất lượt.Mình sẽ giới thiệu các bạn 1 thủ thuật tăng like cho những fanpage mới .

Đó là công cụ Imacros - nó sẽ tự động lưu và lặp lại những hành động của bạn trên trình duyệt. Mình sẽ ứng dụng nó vào việc bấm tăng like . 1 Ngày có thể được 200-300 like mà không cần làm gì.Chỉ cần mở trình duyệt lên và để đó.

Bước 1. Bạn mở trình duyệt Firefox lên. vào đường dẫn [You must be registered and logged in to see this link.] để cài Addon Imacros.

Bạn nhập vào ô tìm kiếm Imacros - chọn add to Firefox . nó tự cài và khởi động lại trình duyệt sẽ có icon imacros hiển thị như hình 2

facebook - Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(1)
    facebook - Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(3)

Sau khi cài xong imacros thì đường dẫn để vào thư mục trên máy tính mình : màu đỏ là tên máy tính bạn
    C:\Users\VnGame\Documents\iMacros\Macros
    Code auto bấm like fanpage:  Auto Click Imacros . Dowload về cho vào đường dẫn sau.
    *Còn nhiều code auto chạy  youtube,twitter,g+... để lại mail mình sen cho nhé

facebook - Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(2)

Bước 2. Các bạn vào http://addmefast.com/ .đây là website trao đổi like lớn nhất hiện nay. Vào đăng kí 1 tài khoản để thực hiện bấm like bằng công cụ Imacros trên nhé.

Đăng nhập vào Addmefast và tiến hành thêm fanpage hoặc like ảnh,status...

facebook - Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(4)

Bước 3. Bắt đầu chạy auto click like .

[list="color: rgb(70, 70, 70); font-family: Lora, serif; font-size: 14px; line-height: 22.399999618530273px; text-align: justify; background-color: rgb(255, 255, 255);"]
    [*]Bạn chọn cột tay phải Addmefas FB Page Like (code tăng like ở B1)

[*]Chỉnh Max : 99 ( lặp lại 99 lần ,có thể tăng 999) 

[*]Bấm Play (Loop)

[*]Đi uống cafe hey chơi game . :))

[*]Nó tự động bấm like 

[/list]

Nếu nó gặp lại trang mình đã like rồi thì nó cũng sẽ bỏ qua và tiếp tục bấm like trang khác.
    facebook - Auto Tăng Like sub Fanpage facebook Với Addmefast,Addon Imacros P1 Tang-like-facebook-addmefast-imacros+(5)

Phần 2: Mình sẽ hướng dẫn chạy những trang khác .
    Nhưng khuyến khích các bạn ko nên chạy nhiều. có thể  bị bannick addme và facebook đó nhe. khi nào cần tăng like thì làm chút ít đủ sống
    AnhDauSai